![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/201604344_557890021888341_8943503228800262855_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/203606696_669845077221430_7766361202935479196_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/201658349_325445679067891_3725070062696545461_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/206333184_954152018652883_2894151635406767423_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/203643066_195303185851424_2039538780623568200_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/200767408_909599319619994_5341042499694125210_n-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2564 อาจารย์ปิยะ วัตถพานิชย์ ประธานสาขาวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏลําปาง รับการประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2563 ผ่านทางระบบออนไลน์ ร่วมกับคณะกรรมการประจำหลักสูตร ณ ห้องประชุมธัญกร ชั้น 1 คณะวิทยาการจัดการ โดยมีคณะกรรมการผู้ประเมินได้แก่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กันต์กนิษฐ์ จูรัตน์ ประธานกรรมการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวรรณี จันทร์ตา กรรมการ อาจารย์วรพล คณิตปัญญาเจริญ กรรมการและเลขานุการ ภายใต้มาตรการการป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019