![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/การตลาด-1024x575.png)
![](https://ms.lpru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/การตลาด2-1024x575.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ.2565 อาจารย์ ดร.ณัฐวุฒิ ปัญญา ประธานสาขาวิชาการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏลําปาง รับการประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2564 ผ่านทางระบบออนไลน์ ร่วมกับอาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร ณ ห้องประชุมธัญกร ชั้น 1 คณะวิทยาการจัดการ โดยมีคณะกรรมการผู้ประเมินได้แก่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภดล เชนะโยธิน ประธานกรรมการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัณศิกาญจ ตั้งภากรณ์ กรรมการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญลักษณ์ งามขำ กรรมการและเลขานุการ ภายใต้มาตรการการป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019